Petrol diesel price today पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमतीमध्ये मोठ्या प्रमाणात झाली घसरन, लगेच पहा आजचे दर.

Petrol diesel price today मित्रांनो आज आपण आपल्या या पोस्टमध्ये तसेच आपल्या मराठी न्यूज पोर्टल अंतर्गत आपल्याला सर्वांना पेट्रोल आणि डिझेलचे आजचे काय दर आहेत हे पाहणार आहोत आणि मित्रांनो पेट्रोल आणि डिझेलचे दर नियमितपणे बदलत असतात तसेच केंद्रशासित प्रदेश जे आहेत तिथे काही प्रमाणात पेट्रोल डिझेल वरती जो कर आहे तो कमी आकारण्यात येत होते त्यामुळे तिथे पेट्रोल आणि डिझेलचे दर कमीच राहत असतात. तर मित्रांनो पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमती या काही प्रमाणात वाढले असल्यामुळे बऱ्याचशा वस्तूंच्या किमती आहेत त्या पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमतीवरच आहेत कारण की वाहतुकीला जो पैसा जातो तो फक्त पेट्रोल आणि डिझेलवर जातो आणि मित्रांनो पेट्रोल आणि डिझेलचे दर जर वाढले तर मोठ्या प्रमाणात सर्वच वस्तूंवर फरक हा पडत असतो हे तर आपण पाहतच आहोत. तर मित्रांनो खाली आम्ही एक लिंक देत आहोत त्या लिंक वर क्लिक केल्यानंतर तुम्हाला आजचे पेट्रोल आणि डिझेलचे दर काय आहेत हे दिसणार आहे. तर मित्रांनो खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा.

 

पेट्रोल आणि डिझेलचे आजचे नवीन दर पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा.