Mini Refrigerator फक्त 2500 रुपयात मिळत आहे फ्रीज, अमेझॉन ची भन्नाट ऑफर; लगेच खरेदि करा.

Mini Refrigerator price below 3000 नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे आपलं आपल्या आरडी न्यूजच्या फोटोमध्ये मित्रांनो या ठिकाणी आपण तुमच्यासाठी नवीन नवीन माहिती घेऊन येत असतो आज तुमच्यासाठी फार महत्त्वाची माहिती घेऊन आलेलो आहोत जसे की आपल्या सर्वांना माहित आहे आता उन्हाळ्याच्या चटके लागू लागलेली आहेत आणि थंड गरम त्याऐवजी फक्त आता थंड खायला आणि थंड प्यायलाच आपल्याला आवडतं तर प्रत्येक घरामध्ये आणि कारमध्ये सुद्धा असं वापरता येईल असं फ्रिज तुम्हाला आम्ही सांगणार आहोत तर या थराईलेक्ट्रिक फ्रिजमध्ये काय अशी खासियत आहे की हे फ्रीज तुम्ही घ्यावा म्हणून तुम्ही बातमी वाचत असाल तर ह्या फ्रिज ची किंमत जवळपास अडीच हजार रुपयांच्या आत मध्ये आहे आणि हे फ्रिज तुम्ही तुमच्या कार मध्ये सुद्धा वापरू शकता त्यामुळे हे फ्रीज छोटा आहे आणि याची कॅपॅसिटी जवळपास सात लिटरची आहे. small fridge for home तर या फ्रीजला पाहण्यासाठी अधिक माहितीसाठी आणि खरेदी करण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा.

Mini Refrigerator price below 3000

अडीच हजारात फ्रीज पाहण्यासाठी आणि खरेदी करण्यासाठी इथे क्लिक करा.

 

 

 

 

Mini Refrigerator price below 3000 तर मित्रांनो आपल्या सर्वांना माहिती सध्या उन्हाळा चालू झालेला आहे आणि आपल्याला थंडगार खाण्यापिण्यासाठी आपल्याला फ्रिजची गरज असते परंतु आज काल फ्रीज ची किंमत एवढी वाढलेली आहे. की प्रत्येकाला फ्रिज घेणे शक्य नाही त्यामुळे आम्ही तुमच्यासाठी एक छोटासा फ्री शोधलेला आहे जे तुमच्या कार मध्ये मावेल तसेच तुमच्या घरामध्ये पण तुम्ही त्याला ठेवू शकतात. आणि याच्यामध्ये जवळपास साडेसात लिटर पाणी बसेल इतकी कॅपॅसिटी याची आहे तसं हे पाहायला गेलं तर छोटं फ्रीज आहे घरामध्ये वापरू शकता तसेच कार मध्ये तुम्ही कुठे बाहेर जायला असाल आउटिंग चालला असेल पिकनिकला चालला असेल तर अशा ठिकाणी तुम्ही फ्रीज वापरू शकता.

तसेच यात्रेची विशेष गोष्ट अशी आहे की हे वेगवेगळ्या कलर मध्ये उपलब्ध आहे सध्या निळ्या कलर मध्ये तुम्हाला उपलब्ध मिळेल आणि या फ्रीज ची लांबी रुंदी ही 32 cm 18 cm 30 cm इतकी आहे.
अगदी छोटा असणार आहे फ्रिज तुमच्या सर्व गरजा घरातल्या छोट्या-मोठ्या भागू शकतो. म्हणजे थंडगार पाण्याची बॉटल फळ तसेच काही भाज्या ज्या तुम्हाला लागतात दररोज दररोज त्या भाज्या तुम्ही याच्यामध्ये ठेवू शकता. तसेच पाण्याची वाट सुद्धा ठेवू शकतात. small fridge for home

Mini Refrigerator price below 3000 तर असे एक छोटासा फ्रीज आहे ज्यामध्ये एबीएस मटेरियल चा वापर केलेला आहे मटेरियल हाय क्वालिटी आहे. कॉलिंग आणि यामध्ये आहे जवळपास यामध्ये तुम्ही इतकं पाणी थंड करू शकतात की चक्क यामध्ये बर्फ पण होऊ शकतो. त्यामुळे तुम्हाला कुठल्याही प्रकारचं पैसे गमावल्याची दुःख होणार नाही की आपण पैसे गेलेत परंतु किंमत मिळाली नाही. तर यामध्ये फ्रीजर असल्यामुळे तुमचा बर्फ सुद्धा तयार होतो. आणि हे फ्रीज तुम्हाला कुठेही सहजपणे घेऊन जाता येतं इतका छोटा फ्रिज आहे तर लवकरात लवकर ही ऑफर निघून जाईल. या अगोदर तुम्ही खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून हे फ्रिज नक्की घ्या “Mini Refrigerator price below 3000″.

 

 

Mini Refrigerator price below 3000

अडीच हजारात फ्रीज पाहण्यासाठी आणि खरेदी करण्यासाठी इथे क्लिक करा.